Sun. Mar 7th, 2021

మేషరాశి: వ్యాపారంలో మీకు మెరుగుదల కనిపిస్తుంది. అంతేకాకుండా నూతన అవకాశాలు సిద్ధిస్తాయి. సామాజిక పరిధి విస్తరిస్తుంది. అభిమానుల సంఖ్య పెరుగుతుంది. పనిప్రదేశంలో కొన్ని మార్పులు ఉంటాయి. అంతేకాకుండా ఇది మీ సహోద్యోగుల మానసిక స్థితిని పాడుచేస్తుంది. అంతేకాకుండా మీ మంచి ప్రవర్తనతో వాతావరణాన్ని సానుకూలంగా చేయగలుగుతారు. కుటుంబం నుంచి శుభవార్త అందుకుంటారు. ఇది మీకు శ్రేయస్సును ఇస్తుంది. సాయంత్రం ఇతరులకు ఉపకారం చేస్తారు. జీవిత భాగస్వామి ఆరోగ్యం విషయంలో పరుగులు తీస్తారు. ఈ రోజు మీకు అదృష్టం 86 శాతం మద్దతు ఇస్తుుంది.
లక్కీ కలర్ : ఎల్లో లక్కీ నంబర్ : 10 లక్కీ టైమ్ : ఉదయం 7 నుండి సాయంత్రం 5 గంటల వరకు​వృషభరాశి: ఇంటి పెద్దల ఆశీర్వాదం పొందుతారు. అంతేకాకుండా వారి నుంచి ప్రేరణ లభిస్తుంది. మధ్యాహ్నం నాటికి సంతోషకరమైన వార్తలు వింటారు. అదృష్టం మీకు మద్దతు ఇస్తుంది. పిల్లల సమస్యలను పరిష్కరించడానికి తండ్రి మార్గదర్శకత్వం అవసరమవుతుంది. మీ ఆరోగ్యంపై పూర్తి జాగ్రత్తలు తీసుకోవాలి. ప్రేమ జీవితంలో ఆహ్లాదకరమైన అనుభూతి పొందుతారు. సమస్యల నుంచి పరిష్కారాలు కనుగొంటారు. జీవిత భాగస్వామి సాయంతో ఇబ్బందులు అధిగమిస్తారు. సాయంత్రం అతిథులు వస్తారు. శుభకరమైన కార్యక్రమాలకు వెళ్తారు. ఈ రోజు మీకు అదృష్టం 84 శాతం కలిసి వస్తుంది.
లక్కీ కలర్ : వైట్ లక్కీ నంబర్ : 11 లక్కీ టైమ్ : సాయంత్రం 5 నుండి రాత్రి 9 గంటల వరకు

​మిథునరాశి: రాజకీయరంగంలో ప్రజల గౌరవం పెరుగుతుంది. వ్యాపారంలో సరైన సమయంలో తీసుకున్న నిర్ణయాలు ప్రభావవంతంగా ఉన్నాయని రుజువు చేస్తారు. తండ్రి అనుభవం నుంచి ప్రయోజనం పొందుతారు. తండ్రి, అధికారుల సహాయంతో మీకు విలువైన ఆస్తి లభిస్తుంది. ఈ సమయం విద్యార్థులకు అనుకూలంగా ఉంటుంది. వారి పనులను కొనసాగించండి. రాజకీయాలకు సంబంధించిన ప్రజలకు ప్రయోజనం ఉంటుంది. పెద్ద వ్యక్తుల నుంచి మద్దతు ధైర్యాన్ని పెంచుతుంది. నూతన పని ప్రారంభించడానికి జీవిత భాగస్వామి మద్దతు పెరుగుతుంది. ఈ రోజు మీకు అదృష్టం 85 శాతం మద్దతు ఇస్తుంది.
లక్కీ కలర్ : పర్పుల్ లక్కీ నంబర్ : 26 లక్కీ టైమ్ : మధ్యాహ్నం 12 నుండి సాయంత్రం 6 గంటల వరకు

​కర్కాటకరాశి: పెద్ద మొత్తంలో డబ్బు కారణంగా మీ నిధులు పెరుగుతాయి. కుటుంబ అవసరాలను కూడా తీర్చుకుంటారు. మీరు ఇంటి అవసరాల కోసం కొంత షాపింగ్ చేయాల్సి ఉంటుంది. వ్యాపార ప్రణాళికలు ఊపందుకుంటాయి. ప్రేమ జీవితంలో సంబంధాలు కొనసాగుతాయి. మీరు పేదవారికి సహాయం చేస్తే మీ ప్రతిష్ట పెరుగుతుంది. సామాజిక, సాంస్కృతిక పనులపై ఆసక్తి కనబరుస్తారు. జీవనోపాధి రంగంలో కొనసాగుతున్న ప్రయత్నాలు వృద్ధి చెందుతాయి. సాయంత్రం దైవదర్శనం చేసుకుంటారు. మీకు ప్రయోజనం లభిస్తుంది. ఈ రోజు మీకు అదృష్టం 86 శాతం కలిసి వస్తుంది.
లక్కీ కలర్ : లైట్ రెడ్ లక్కీ నంబర్ : 45 లక్కీ టైమ్ : ఉదయం 7 నుండి మధ్యాహ్నం 3 గంటల వరకు

సింహరాశి: రాజకీయ రంగంలో అభిమానుల మద్దతు విజయవంతమవుతుంది. ప్రభుత్వం నుంచి మద్దతు లభిస్తుంది. మీ వస్తువుల భద్రత పట్ల ఉదాసీనంగా ఉండకండి. ప్రభుత్వ ఉద్యోగుల బదిలీకి ప్రణాళిక సిద్ధం చేస్తున్నారు. బయట ఆహారం విషయంలో సంయమనం పాటించండి. పోటీ రంగంలో ముందుకు వెళ్తారు. స్నేహితులు సహకారం ద్వారా ఆగిపోయిన పనులు పూర్తవుతాయి. కుటుంబ సమస్యల నుంచి స్వేచ్ఛ ఉంటుంది. జీవిత భాగస్వామితో మీ సంబంధంపై దృష్టి పెట్టండి. ఆరోగ్యంపై పూర్తి శ్రద్ధ వహించండి. ఈ రోజు మీకు అదృష్టం 84 శాతం మద్దతు ఇస్తుంది.
లక్కీ కలర్ : గ్రీన్ లక్కీ నంబర్ : 14 లక్కీ టైమ్ : సాయంత్రం 5:25 నుండి రాత్రి 9 గంటల వరకు
​కన్యరాశి: కన్యా రాశి వారికి ఈ రోజు మిశ్రమ ఫలితాలు అందుకుంటారు. పనిప్రదేశంలో జాగ్రత్తగా పనిచేయండి. శత్రువు మీకు హాని కలిగించడానికి ప్రయత్నించవచ్చు. విద్యార్థులు విజయం కోసం మరింత కష్టపడాల్సి ఉంటుంది. విలువైనదాన్ని కోల్పోయే లేదా దొంగిలించే అవకాశముంది. అనవసరమైన ఖర్చులను ఎదుర్కోవాల్సి ఉంటుంది. వైవాహిక జీవితంలో ఆహ్లాదకరమైన పరిస్థితి ఉంటుంది. శుభకరమైన పనుల కోసం డబ్బు ఖర్చు చేయడం వల్ల మనస్సులో ఆనందం ఉంటుంది. ఈ రోజు రుణాలు ఇవ్వడం మానుకోండి. ఈ రోజు మీకు అదృష్టం 80 శాతం కలిసి వస్తుంది.
లక్కీ కలర్ : పింక్ లక్కీ నంబర్ : 16 లక్కీ టైమ్ : ఉదయం 4 నుండి మధ్యాహ్నం 2 గంటల వరకుతులరాశి: విద్య, పోటీ రంగంలో విద్యార్థులు ప్రత్యేక విజయాలు సాధించే అవకాశముంది. నూతన ఆదాయ వనరులు సృష్టించుకుంటారు. నూతన పథకాలు కూడా విజయవంతమవుతాయి. అత్తమామల వైపు నుంచి సంబంధాలు మెరుగుపడతాయి. పనిప్రదేశంలో మీ వాగ్ధాటితో ప్రత్యేక గౌరవం ఇస్తుంది. జీవిత భాగస్వామి నుంచి సహకారం లభిస్తుంది. నిరుద్యోగులకు ఉపాధి లభించే అవకాశముంది. పిల్లలకు సంబంధించి శుభవార్తలు అందుకుంటారు. దేశపరిస్థితులు ఆహ్లాదకరంగా ఉంటాయి. ఈ రోజు మీకు అదృష్టం 85 శాతం మద్దతు ఇస్తుంది.
లక్కీ కలర్ : ఆరెంజ్ లక్కీ నంబర్ : 36 లక్కీ టైమ్ : సాయంత్రం 4 నుండి రాత్రి 8 గంటల వరకు

వృశ్చికరాశి: భాగస్వామ్య వ్యాపారంలో జాగ్రత్తగా ఉండండి. జీవిత భాగస్వామి అపార్థాలను తొలగిస్తుంది. సోదరుల సహాయంతో పనులు పూర్తవుతాయి. ఆర్థికంగా మీకు బలంగా ఉంటుంది. అంతేకాకుండా మీ కీర్తి పెరుగుతుంది. పనిప్రదేశంలో మీ ప్రసంగాన్ని నియంత్రించకపోతే మీరు ప్రతికూల పరిస్థితులను ఎదుర్కొంటారు. ప్రేమ జీవితంలో నూతన ఆరంభం ఉంటుంది. కొత్త పని ప్రారంభానికి తల్లిదండ్రుల ఆశీర్వాదం తీసుకోండి. మీ పనిని పూర్తి చేసుకుంటారు. ఈ రోజు మీకు అదృష్టం 82 శాతం కలిసి వస్తుంది.
లక్కీ కలర్ : స్కై బ్లూ లక్కీ నంబర్ : 44 లక్కీ టైమ్ : సాయంత్రం 6 నుండి రాత్రి 9 గంటల వరకు

ధనస్సురాశి: ఉపాధిలో వచ్చే అవరోధాలు తొలగించుకుంటారు. అన్ని సమస్యల నుంచి పరిష్కరించుకుంటారు. గృహ వినియోగాలకు డబ్బు ఖర్చు చేయవచ్చు. ప్రాపంచీక ఆనందాలు మార్గాలు కూడా పెరుగుతాయి. జీవిత భాగస్వామి జీవనశక్తిలో పురోగతి ఉంటుంది. కుటుంబంలో వేడుకల వాతావరణం ఉంటుంది. సహోద్యోగి లేదా బంధువుల నుంచి ఒత్తిడి పెరుగుతుంది. ఆర్థిక లావాదేవీల్లో జాగ్రత్త వహించండి. మీరు కోర్టుల చుట్టూ పరుగులు తీయాల్సి ఉంటుంది. మీకు వ్యతిరేకంగా చేస్తున్న కుట్రలు విఫలమవుతాయి. ఈ రోజు మీకు అదృష్టం 85 శాతం మద్దతు ఇస్తుంది.
లక్కీ కలర్ : స్కై బ్లూ లక్కీ నంబర్ : 44 లక్కీ టైమ్ : సాయంత్రం 6 నుండి రాత్రి 9 గంటల వరకు

​మకరరాశి: విద్యార్థులకు పోటీ పరీక్ష వస్తుంది. కుటుంబ బాధ్యతలు నెరవేర్చుకుంటారు. వ్యాపారంలో అనుకూలమైన మనస్సు ఉండటం వల్ల ఆనందంగా ఉంటుంది. కుటుంబ ఖర్చులు పెరుగుతాయి. జీవిత భాగస్వామి వల్ల మానసిక ప్రశాంతత కలుగుతుంది. ప్రమాదవశాత్తు కారణంగా ఖర్చు పెరిగే అవకాశం ఉన్నందున వాహన వాడకంలో జాగ్రత్త వహించండి. సాయంత్రం ఆధ్యాత్మిక ప్రదేశంలో ప్రయాణించే అవకాశం ముంది. ఈ రోజు మీకు అదృష్టం 85 శాతం కలిసి వస్తుంది.
లక్కీ కలర్ : గ్రీన్ లక్కీ నంబర్ : 5 లక్కీ టైమ్ : సాయంత్రం 6:45 నుండి 10 గంటల వరకు
కుంభరాశి: వ్యాపార ప్రణాళికలు ఊపందుకుంటాయి. ప్రత్యర్థులు మీ చేతిలో ఓడిపోతారు. వినోద అవకాశాలు ఉంటాయి. ఆర్థిక దిశలో చేసిన ప్రయత్నాలు అర్థవంతంగా ఉంటాయి. నిరుద్యోగులకు ఉపాధి లభించే అవకాశముంది. చిన్నపిల్లలతో సమయం గడుపుతారు. తల్లి ఆరోగ్యాన్ని జాగ్రత్తగా చూసుకోండి. అనవసర ఖర్చులు ఉండవచ్చు. భవిష్యత్తు కోసం కొన్ని పొదుపు పథకాలపై పెట్టుబడులు పెడతారు. విద్యార్థులు ఆర్థిక సమస్యల నుంచి బయటపడతారు. పనిప్రదేశంలో మీరు ఆధిపత్యం చెలాయించే అవకాశముంది. ఈ రోజు మీకు అదృష్టం 84 శాతం మద్దతు ఇస్తుంది.

లక్కీ కలర్ : క్రీమ్ లక్కీ నంబర్ : 35 లక్కీ టైమ్ : ఉదయం 7:15 నుండి మధ్యాహ్నం 2 గంటల వరకు

మీనరాశి: గురువుల సహాయంతో విద్యార్థుల జ్ఞాపకశక్తి అభివృద్ధి చెందుతుంది. కుటుంబం వాతావరణం ఆహ్లాదకరంగా ఉంటుంది. మీపై అధికారులతో వివాదం పరిష్కరించుకుంటారు. ఈ రోజు మీరు చాలా ప్రయాణించాల్సి ఉంటుంది. వివాహ జీవితాన్ని ఆనందకరంగా గడుపుతారు. వ్యాపారంలో పెరుగుతున్న పురోగతి మీకు ఆనందాన్నిస్తుంది. అంతేకాకుండా మీకు మానసిక శాంతి లభిస్తుంది. తల్లిదండ్రుల ఆశీర్వాదం మీకు ఉపయోగకరంగా ఉంటుంది. సాయంత్రం సమయంలో ముఖ్యమైన సమాచారాన్ని అందుకుంటారు. ఈ రోజు మీకు అదృష్టం 86 శాతం కలిసి వస్తుంది.
లక్కీ కలర్ : బ్రౌన్ లక్కీ నంబర్ : 30 లక్కీ టైమ్ : మధ్యాహ్నం 1 నుండి రాత్రి 7 గంటల వరకు..

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *