ప్రత్తిపాడు, 27 ఏప్రిల్ 2021
——————————————
కరోనా టికాలను తెప్పించాలని, ఆ విషయాన్ని ప్రభుత్వానికి నివేదించాలని కోరుతూ తూర్పు గోదావరి జిల్లా ప్రత్తిపాడు తాసిల్దారు గోపాల కృష్ణకు భారతీయ జనతా పార్టీ జిల్లా నాయకులు శింగిలిదేవి సత్తిరాజు మంగళవారం వినతి పత్రాన్ని అందించారు. ప్రత్తిపాడు ప్రాంతంలో కరోనా వ్యాధి సోక కుండా ఉండేందుకు కొంత మందికి సుమారు నలబై రోజుల క్రితం మొదటీ టీకా వేసారనీ, వారికి మళ్ళీ 28 రోజుల తరువాత వేయాల్సిన రెండో దఫా టీకాలు లేని కొరత ఏర్పడిందని ఆ పత్రంలో వివరించారు. ఇంత వరకు రెండో టీకా వేయక వారు ఆందోళన చెందుతూ ప్రభుత్వ ఆసుపత్రుల చుట్టూ తిరుగుతున్నారని పేర్కొన్నారు. టీకాలను
ప్రభుత్వ ఆసుపత్రులకు వెంటనే సరఫరా చేయించే ఏర్పాటు చేయాలని తాసిల్దారును కోరారు. సత్తిరాజు వెంట మదినే బాబ్జీ, కాలింగ కాశీ విశ్వ నాథ్ ఉన్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *