హైదరాబాద్‌, 10 మే 2021
—————————————
ప్రపంచ వ్యాప్తంగా సామాన్యులే కాదు ప్రముఖులు కూడా కరోనా బారిన పడు తున్నారు. అందులో భాగంగా తెలుగు చలన చిత్ర రంగ పరిశ్రమకూ ఏవిధమైన మినహాయింపులూ లేవు. ఈ రంగం వారినీ కోవిడ్‌ వెంటాడుతోంది. చిరంజీవి, పవన్‌ కళ్యాణ్‌, అల్లు అర్జున్‌, కళ్యాణ్‌దేవ్‌ వంటి స్టార్‌ హీరోలను కోవిడ్‌ తాకింది. తాజాగా జూనియర్‌ ఎన్టీఆర్‌ కరోనా బారిన పడ్డారు. ఈ విషయాన్ని ఆయనే ట్విట్టర్‌లో స్వయంగా పేర్కొన్నారు. ఇటీవల చేయించు కున్న పరీక్షల్లో కరోనా ఉన్నట్లు నిర్ధారణ అయిందని, ఎవ్వరూ ఆందోళన చెందొద్దని, తాను బాగానే ఉన్నాని తెలిపారు. ప్రస్తుతం ఐసోలేషన్‌లో ఉన్నానని, వైద్యుల సలహాలు తీసుకుంటు ఉన్నానని చెప్పారు. ఇటీవల తనను కలిసి వారు అందరూ కరోనా నిర్ధారణా పరీక్షలు చేయించు కోవాలని ట్విట్టర్‌లో సూచించారు. ప్రస్తుతం ఎన్టీఆర్‌ రాజమౌళి దర్శకత్వంలో తెర కెక్కుతున్న భారీ బడ్జెట్‌ చిత్రం ‘ఆర్‌ఆర్‌ఆర్‌’ లో కొమరం భీమ్‌గా నటిస్తున్న సంగతి విదితమే.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *